Breaking
ब्रेकिंग

β : नाशिक :⇒ स्वररंग युवक महोत्सवात सीएमसीएस महाविद्यालयाचे यश – ( प्रतिनिधी : आनंद जाधव )

β : नाशिक :⇒ स्वररंग युवक महोत्सवात सीएमसीएस महाविद्यालयाचे यश - ( प्रतिनिधी : आनंद जाधव )

0 0 2 3 9 8

स्वररंग युवक महोत्सवात सीएमसीएस महाविद्यालयाचे यश

β : नाशिक :⇒ स्वररंग युवक महोत्सवात सीएमसीएस महाविद्यालयाचे यश - ( प्रतिनिधी : आनंद जाधव )
β : नाशिक :⇒ स्वररंग युवक महोत्सवात सीएमसीएस महाविद्यालयाचे यश 
β⇒ DIVYA BHARAT BSM NEWS : NASHIK :THURSDAY : 28 , SEPTEMBER 2023 
β⇒ नाशिक,ता.२७(प्रतिनिधी:आनंद जाधव) :- सीएमसीएस महाविद्यालय नाशिक येथे  मिमिक्री कला प्रकारात भावेश मिश्रा, शास्त्रीयनृत्य -ऋतुजा सुतार,एकपात्री अभिनय -आरती सोनवणे ,सीएमसीएस महाविद्यालयातील या विद्यार्थ्यांनी जिल्हास्तरीय आंतर महाविद्यालयीन स्वररंग युवक महोत्सावात अनुक्रमे तृतीय क्रमांकाचे पारितोषिक मिळवले.
                              विद्यार्थी विकास मंडळ ,सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ आणि मविप्र संस्थेचे केटीएचएम महाविद्यालय यांच्या संयुक्त विद्यमाने स्वररंग युवक महोत्सवाचे नाशिक येथे आयोजन करण्यात आले होते. या महोत्सवात यश संपादन करणाऱ्या भावेश मिश्रा, ऋतुजा सुतार,आरती सोनवणे यांचा मविप्र संस्थेचे सरचिटणीस ऍड. नितीन ठाकरे,अध्यक्ष डॉ.सुनील ढिकले,उपाध्यक्ष विश्वास मोरे,चिटणीस दिलीप दळवी, सभापती बाळासाहेब क्षीरसागर,उपसभापती देवराव मोगल, संचालक ऍड. लक्ष्मण लांडगे, रमेश पिंगळे, शिक्षणाधिकारी डॉ.अजित मोरे महाविद्यालयाचे प्राचार्य डॉ.रवींद्रकुमार पाटील, सांस्कृतिक विभाग प्रमुख प्रा. शितल कारे, विद्यार्थी विकास मंडळ प्रमुख प्रा.विभावरी पाटील, डॉ. मधुकर शेलार, प्रा.रुपाली वाघ, अधीक्षक अरविंद आवारे यांनी अभिनंदन केले.
β⇒ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज : मुख्य संपादक : डॉ.भागवत महाले : मो. ८२०८१८०५१०
4/5 - (1 vote)

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 3 9 8

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!