Breaking
आरोग्य व शिक्षणब्रेकिंगमहाराष्ट्रराजकिय

β : येडशी :⇔येडशी गावातील रस्त्याची दुरवस्था; चिखल, पाणी, दुर्गंधीने ग्रामस्थ त्रस्थ ! ग्रामपंचायतीने लक्ष देण्याची मागणी – ( प्रतिनिधी : सुभान शेख )

β : येडशी :⇔येडशी गावातील रस्त्याची दुरवस्था; चिखल, पाणी, दुर्गंधीने ग्रामस्थ त्रस्थ ! ग्रामपंचायतीने लक्ष देण्याची मागणी - ( प्रतिनिधी : सुभान शेख )

0 0 2 3 9 6

 येडशी गावातील रस्त्याची दुरवस्था; चिखल, पाणी, दुर्गंधीने ग्रामस्थ त्रस्थ !   ग्रामपंचायतीने लक्ष देण्याची मागणी 

β : येडशी :⇔येडशी गावातील रस्त्याची दुरवस्था; चिखल, पाणी, दुर्गंधीने ग्रामस्थ त्रस्थ ! ग्रामपंचायतीने लक्ष देण्याची मागणी - ( प्रतिनिधी : सुभान शेख )
β : येडशी :⇔येडशी गावातील रस्त्याची दुरवस्था; चिखल, पाणी, दुर्गंधीने ग्रामस्थ त्रस्थ ! ग्रामपंचायतीने लक्ष देण्याची मागणी – ( प्रतिनिधी : सुभान शेख )

  β⇔दिव्य भारत बीएसएम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक : रविवार : दि.31 डिसेंबर 2023 

β⇔येडशी, ता.३१ ( प्रतिनिधी : सुभान शेख ) :- धाराशिव तालुक्यातील येडशी येथील सुभाषनगर भागातील प्रभाग क्रमांक पाचमधील ग्रामपंचायतकडे जाणारा प्रभात फेरीचा मुख्य रस्ता शिवाजी नाईकवाडी यांच्या घरासमोर अत्यंत खराब झालेला आहे.  मागील अनेक दिवसांपासून या रस्त्यावर पाऊसाचे आणि  सकाळी सडा टाकलेले पाणी साचत असल्याने पायी पायी चालणारे वृद्ध ग्रामस्थ,नागरिक ,विद्यार्थ्यांना खूपच त्रास होत आहे . सदर पाणी  रस्त्यावर साठल्याने  दुषित होऊन दुर्गंधी पसरत आहे. त्यामुळे नागरिकांच्या  आरोग्याचा प्रश्न निर्माण झालेला आहे . सतत रस्त्यावर पाणी साचलेले असल्याने  चिखल होत आहे. या चिखलातुन वृद्ध महिला , नागरिक , शाळेतील शिक्षण घेणारे मुले – मुली , लहान बालके , ग्रामपंचायत सदस्य , कर्मचारी व  या रस्त्यावरील दोन चाकी , तीन चाकी , चार चाकी , असे वाहने दिवसभरात ये – जा करतात .आज या रस्त्यावरून दोन चाकी , वृद्ध महिला व नागरिकांना जीव मुठीत घेऊन कसरत करावी लागत आहे.

          सदर रस्त्याकडे येडशी गावचे ग्रामविकास अधिकारी व उपसरपंच मागील अनेक दिवसांपासून तक्रार देवून सुद्धा दुर्लक्ष करीत आहेत. शिवाजी नाईकवाडी यांनी या रस्त्याची तक्रार अनेक वेळा ग्रामपंचायतकडे केली आहे. मात्र या रस्त्याकडे कोणीही  प्रशासन दखल घेत नाही. जर एखादी व्यक्ती किंवा दोन चाकी या चिखलातुन वाहन घेऊन खाली पडून जखमी होवून काही बरे वाईट झाले तर यांची भरपाई देणार कोण ? असा प्रश्न  ग्रामस्थांनी केला आहे. तरी ग्रामपंचायतीने या रस्त्याच्या प्रश्नाकडे लवकरात -लवकर लक्ष देवून प्रश्न मार्गी लावावा, अशी मागणी होत आहे.त्याचबरोबर सांड पाणी , सडा टाकण्याचे     पाणी यावर बंदोबस्त  करण्यात यावा तसेच स्वच्छतेसाठी महिलांना ग्रामपंचायतीने योग्य सूचना काढुन सार्वजनिक  रस्त्यावरील सड्याचे पाणी येणार नाही ,आपला परिसर स्वच्छ ठेवण्यात यावा याची काळजी घेण्याचे  सांगण्यात यावे,अशा सूचना देण्यात याव्यात आणि गावातील रस्त्या त्वरित दुरुस्थ  करून नागरिकांचे हाल थांबवावेत ,अशी मागणी येडशी ग्रामस्थ, नागरिक ,आबालवृद्ध यांनी ग्रामपंचायतीकडे केली आहे .

β⇔दिव्य भारत बीएसएम न्यूज : मुख्य संपादक : डॉ भागवत महालेमो ८२०८१८०५१० 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 3 9 6

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!