Breaking
आरोग्य व शिक्षणदेश-विदेशब्रेकिंगमहाराष्ट्र

β : नाशिकरोड :⇒ बिटको महाविद्यालयात ‘ वाचन प्रेरणा दिनी’ दोन दिवसीय ग्रंथ प्रदर्शनाचे आयोजन – (प्रतिनिधी : संजय परमसागर )

β : नाशिकरोड :⇒ बिटको महाविद्यालयात ' वाचन प्रेरणा दिनी' दोन दिवसीय ग्रंथ प्रदर्शनाचे आयोजन - (प्रतिनिधी : संजय परमसागर )

0 0 2 8 6 9

बिटको महाविद्यालयात  ‘वाचन प्रेरणा दिनीदोन दिवसीय ग्रंथ प्रदर्शनाचे आयोजन  

β : नाशिकरोड :⇒ बिटको महाविद्यालयात ' वाचन प्रेरणा दिनी दोन दिवसीय ग्रंथ प्रदर्शनाचे आयोजन - (प्रतिनिधी : संजय परमसागर )
β : नाशिकरोड :⇒ बिटको महाविद्यालयात ‘ वाचन प्रेरणा दिनी दोन दिवसीय ग्रंथ प्रदर्शनाचे आयोजन – (प्रतिनिधी : संजय परमसागर )
β⇒दिव्य भारत बी एस एम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक: सोमवार : दि. 17 ऑक्टोबर 2023 
β⇒नाशिकरोड,  ता.16  (प्रतिनिधी : संजय परमसागर ) :- ” प्रचंड इच्छाशक्ती व प्रबळ आत्मविश्वास असलेले  संपूर्ण भारतात युवकांसाठी आदर्श दीपस्तंभ ठरावा, अशी अतुलनीय व्यक्ती म्हणजे भारताचे माजी राष्ट्रपती भारतरत्न डॉ.ए.पी. जे. अब्दुल कलाम होय . प्रत्येक व्यक्तीने विद्यार्थ्याने वाचनासाठी वेळ काढला पाहिजे . संपूर्ण जीवनात साथ देण्याचे आणि संकटाशी लढण्याचे सामर्थ्य वाचनानेच मिळत असते . वाचनासाठी आपल्या महाविद्यालयातील ग्रंथालयात भरपूर साहित्य जवळपास एक लाखाच्या वर ग्रंथसंपदा व पुस्तके उपलब्ध आहेत . त्याचा नक्की लाभ घ्या ,” असे महाविद्यालयाच्या प्राचार्या डॉ. मंजुषा कुलकर्णी यांनी केले .
                 गोखले एज्युकेशन सोसायटीच्या नाशिकरोड येथील बिटको महाविद्यालयातील बाळाराम लाहोटी ग्रंथालयात वाचन प्रेरणा दिनानिमित्त आयोजित ग्रंथ प्रदर्शनाच्या उद्घाटन प्रसंगी त्या बोलत होत्या.यानिमित्त ग्रंथालयात दि. १६ व १७ ऑक्टोबर या दोन दिवसीय ग्रंथ प्रदर्शनाचे आयोजन करण्यात आले आहे.यावेळी मान्यवरांच्या हस्ते डॉ. ए. पी.जे. अब्दुल कलाम यांच्या प्रतिमेस पूजन करून पुष्पहार अर्पण करण्यात आला .                   ग्रंथपाल ‌श्रीपाद चंद्रात्रे यांनी आपल्या प्रास्ताविक करताना,३५० वा शिवराज्याभिषेक सोहळा व स्वातंत्र्याचा अमृत महोत्सव या धर्तीवर छत्रपती शिवाजी महाराज व स्वातंत्र्यलढ्याचे पुस्तके ठेवण्यात आली आहेत तसेच इतर वाचनाची ३०० हून अधिक पुस्तके वाचनासाठी ठेवण्यात आली आहेत . विद्यार्थी व प्राध्यापक , शिक्षकांनी प्रदर्शनास भेट देऊन ठेवलेल्या ग्रंथातून आपल्या आवडीचा ग्रंथ वाचावा व वाचन संस्कृती वाढवावी असे सांगितले . याप्रसंगी डॉ. सुधाकर बोरसे व नरेश पाटील यांनी स्वलिखित १५ पुस्तके ग्रंथालयास सप्रेम भेट दिली . कार्यक्रमास उपप्राचार्य डॉ अनिलकुमार पाठारे , डॉ.आकाश ठाकूर , कनिष्ठ महाविद्यालयाच्या उपप्राचार्या सुनिता नेमाडे पर्यवेक्षिका प्रणाली पाथरे यासह विभाग प्रमुख प्राध्यापक शिक्षक शिक्षकेतर कर्मचारी व विद्यार्थी उपस्थित होते . ग्रंथ प्रदर्शनाच्या यशस्वीतेसाठी महेश टोचे , श्रीमती मेघा गोतराज , श्रीमती सुरेखा टोचे , श्रीमती चंद्रकला मते , श्रीमती शेंद्रे , दुर्गेश चौधरी , नारायण दराडे , पंकज थेटे , शितल घुगे , अनिल गोरे यांनी प्रयत्न केले .
β⇒दिव्य भारत बी एस एम न्यूज : मुख्य संपादक : डॉ भागवत महाले : मो ८२०८१८०५१० 
दिव्य भारत बी एस एम न्यूज वृत्तसेवा
दिव्य भारत बी एस एम न्यूज वृत्तसेवा
बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 8 6 9

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!