Breaking
आरोग्य व शिक्षणब्रेकिंगमहाराष्ट्र

β : नाशिक :⇒ एस. एम. आर.के.महिला महाविद्यालयात आजादी का अमृत महोत्सव अंतर्गत महात्मा गांधी जयंतीनिमित्त ‘स्वच्छता अभियान’-( प्रतिनिधी : छाया लोखंडे )

β : नाशिक :⇒ एस. एम. आर.के.महिला महाविद्यालयात आजादी का अमृत महोत्सव अंतर्गत महात्मा गांधी जयंतीनिमित्त 'स्वच्छता अभियान'-( प्रतिनिधी : छाया लोखंडे )

0 0 2 3 9 8

  एस. एम. आर.के.महिला महाविद्यालयात आजादी का अमृत महोत्सव अंतर्गत महात्मा गांधी जयंतीनिमित्तस्वच्छता अभियान’

 

    β⇒ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक :  रविवार : दि 1 ऑक्टोबर २०२३ 

   β⇒ नाशिक, ता -1 ( प्रतिनिधी : छाया लोखंडे ) :-  येथील एस. एम. आर.के.महिला महाविद्यालयात आजादी का अमृत महोत्सव अंतर्गत महात्मा गांधी जयंती नमित्त ‘स्वच्छता अभियान’ व मेरी माटी मेरा देश याअभियनांतर्गत ‘अमृत कलश  संकलन अभियान विथ सेल्फी’ हा कार्यक्रम दरम्यान घेण्यात आला.  हा कार्यक्रम महाविद्यालयाच्या प्राचार्या व गोखले एज्युकेशन सोसायटीच्या सचिव व खजिनदार डॉ. सौ.दीप्ती देशपांडे यांच्या मार्गदर्शनाने पार पडला. 

                                 यावेळी महाविद्यालयाच्या उपप्राचार्य डॉ. सौ. कविता पाटील व डॉ. सौ. नीलम बोकील यांचेही मार्गदर्शन लाभले.  यावेळी महाविद्यालयातील विद्यार्थिनीनी सहभाग नोंदवून महाविद्यालयातील संपूर्ण परिसर व कृषी नगर येथील जॉगींग ट्रॅक स्वच्छ करून आपले श्रमदान केले. त्यानंतर विद्यार्थिनींनी आपल्या स्वच्छता अभियानात दिलेले श्रमदान व आलेला अनुभव या विषयक आपल्या प्रतिक्रिया ही सांगितल्या. त्याचरोबरोबर   ‘अमृत कलश संकलन’ अभियानाचे उद्घाटन महाविद्यालयाच्या उपप्राचार्या डॉ. सौ.कविता पाटील मॅडम यांनी केले व त्यांनीही सेल्फी घेतली.सर्व विद्यार्थिनींनीही आपापली सेल्फी घेऊन दिलेल्या लिंक ला अपलोड ही केले.  यानंतर वरिष्ठ महाविद्यालयाच्या एनएसएस कार्यक्रम अधिकारी डॉ.सौ. गीता यादव व कनिष्ठ महाविद्यालयाच्या एनएसएस कार्यक्रम अधिकारी सौ. शोभा सूरोशे तसेच त्यांचे सर्व सहकारी शिक्षक व शिक्षकेत्तर कर्मचारी व विद्यार्थीनी ही उपस्थित होत्या.

  β⇒दिव्य भारत बीएसएम न्यूज वृत्तसेवा: मुख्य संपादक : डॉ. भावात महाले : मो. ८२०८१८०५१० 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 3 9 8

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!