Breaking
कृषीवार्ताब्रेकिंग

” आदिवासी विकास प्रकल्पाकडून पीडित कुटुंबाला  तातडीने आर्थिक मदत 

" आदिवासी विकास प्रकल्पाकडून पीडित कुटुंबाला  तातडीने आर्थिक मदत 

0 0 2 6 7 1

आदिवासी विकास प्रकल्पाकडून पीडित कुटुंबाला  तातडीने आर्थिक मदत 

प्रतिनिधी – बोरगाव :  लक्ष्मन बागुल

बोरगाव , ( दिव्य भारत बी.एस. एम. न्यूज  वृत्तसेवा ) : – येथे सलग दोन दिवसांत आगीच्या दोन घटना दुर्दैवाने घडल्या  आणि आगीमुळे गरीब आदिवासी कुटुंब बाधित झाले आहे. परिस्थितीची त्वरीत दखल घेत सहाय्यक जिल्हाधिकारी तथा प्रकल्प अधिकारी, एकात्मिक आदिवासी विकास प्रकल्प, कळवण, श्री. विशाल नरवाडे, IAS यांनी खात्री केली , की तहसीलदार सुरगाणा श्रीमती प्रज्ञा भोकरे, तलाठी मंडळ अधिकारी यांच्यासह शासकीय अधिकारी घटनास्थळी पोहोचले . स्थानिक तलाठ्यांनी अतिशय वेळेत पंचनामे तयार करून कार्यालयात सादर केले. श्री.विशाल नरवाडे यांच्याकडे आदिवासी विकास विभागाचा कार्यभार असल्याने त्यांनी त्यांच्या प्रकल्प कार्यालयाच्या टीमसह तातडीने पीडित कुटुंबाच्या घरी पोहोचून आर्थिक मदत केली. नैसर्गिक आपत्तीमुळे बाधित झालेल्या लोकांसाठी आर्थिक सहाय्य देण्याच्या शासकीय योजनेंतर्गत, न्यूक्लियस बजेट योजनेंतर्गत, श्री विशाल नरवाडे, IAS यांच्या हस्ते कुटुंबाला वेळेवर 50 हजार रुपयांची आर्थिक मदत देण्यात आली आहे.  विशाल नरवाडे – IAS  यांनी दिलेल्या माहितीनुसार सुरगाणा नगर पंचायतीला अग्निशामक वाहन  एक महिन्यात लवकरच उपलब्ध करून दिले जाईल. हे वाहन बोरगावलाही आगीच्या घटनांना तोंड देण्यासाठी उपयुक्त ठरेल.  यावेळी प्रभारी तहसीलदार प्रज्ञा भोकरे, उपविभाग कार्यालय कळवणचे कर्मचारी संदीप चव्हाण उपस्थित होते. प्रकल्प कार्यालय, कळवण, सहायक प्रकल्प अधिकारी तुषार पाटील, आर. जे. पवार यांची टीम उपस्थित होती.

दिव्य भारत बी .एस. एम. न्यूज  : मुख्य संपादक : डॉ .भागवत महाले , मोब . ८२०८१८०५१० 

"353 कलमातून पत्रकारांना वगळण्यात यावे , राज्य भरतील  पत्रकारांची मागणी " !

 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 6 7 1

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!