Breaking
ई-पेपरदेश-विदेशनोकरीब्रेकिंगमहाराष्ट्रराजकिय

β : येडशी⇔अवकाळी जोरदार पावसाने येडशी गाव अंधारात,आंब्याचे मोठे नुकसान ! विद्युत लाईनमनच्या प्रयत्नाने वीजपुरवठा पूर्ववत-(प्रतिनिधी :सुभान शेख)

β : येडशी⇔अवकाळी जोरदार पावसाने येडशी गाव अंधारात,आंब्याचे मोठे नुकसान ! विद्युत लाईनमनच्या प्रयत्नाने वीजपुरवठा पूर्ववत-(प्रतिनिधी :सुभान शेख)

0 0 2 8 5 3

अवकाळी जोरदार पावसाने  येडशी गाव अंधारात,आंब्याचे मोठे नुकसान ! विद्युत लाईनमनच्या प्रयत्नाने वीजपुरवठा पूर्ववत

β : येडशी⇔अवकाळी जोरदार पाऊसाने येडशी गाव अंधारात,आंब्याचे फार मोठे नुकसान ! विद्युत लाईनमनच्या प्रयत्नाने वीजपुरवठा पूर्ववत-(प्रतिनिधी :सुभान शेख)
β : येडशी⇔अवकाळी जोरदार पावसाने येडशी गाव अंधारात,आंब्याचे  मोठे नुकसान ! विद्युत लाईनमनच्या प्रयत्नाने वीजपुरवठा पूर्ववत-(प्रतिनिधी :सुभान शेख)

β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक :  शुक्ववार : दि, 21 एप्रिल  2024

β⇔ येडशी, दि.21 (प्रतिनिधी :सुभान शेख):-उस्मानाबाद – धाराशिव तालुक्यातील येडशी येथे काल दि.२० एप्रिल २०२४ शनिवार रोजी सायंकाळी सहा वाजण्याच्या सुमारास अचानक येडशी गावामध्ये अवकाळी पावसाने विजेंचा कडकडाट व वादळ – वारेसह जोरदार हजेरी लावली, त्यामुळे नागरिकांची तारांबळ उडाली. या पावसाच्या जोरदार वादळ – वारे सुटल्याने आंब्याचे फार मोठे नुकसान झाले असून येडशीहुन विद्युत लाईट असलेले कळंब तालुक्यातील जहागीर वडगाव येथे ११ के.व्ही असलेले विद्युत तार तुटली. विद्युत वाहिनी तुटल्यामुळे येडशीमधील विद्युत पुरवठा बंद झाला होता.त्यामुळे संपूर्ण गावात अंधार पसरला होता. सदर माहिती लाईनमनला समजताच  येडशी येथील महाराष्ट्र राज्य विद्युत महावितरण मंडळचे लाईनमनने विद्युत ताराकडे धाव घेतली. येडशी मधील लातुर – बार्शी रोड लगत असलेले जिल्हा परिषद केंद्रीय प्राथमिक शाळा ९ नंबर डी.पी. जुने रेल्वे स्टेशन , गोल तळ डिपी , पावकाई डी.पी., सोनेगाव रस्त्यावरील लोखंडे क्रेशर डी.पी, असे सर्व डिपीचे पेट्रोलियम करित असताना , अखेर उस्मानाबाद – धाराशिव रस्त्यावरील गडपाटी जवळ थ्री फेज ३३ केव्हीचा  वीज वाहिनी बिघाड सापडला. या थ्री फेज ३३ केव्हीचे काम करण्यासाठी जिव मुठीत घेऊन सलग दिड तास अंधारात काम सुरू केले आणि काम पूर्ण झाल्यानंतर रात्री पावणे दोनच्या सुमारास विद्युत पुरवठा पूर्ववत सुरू करण्यात यश आले. विद्युत पुरवठा पूर्ववत सुरु झाल्यामुळे येडशी गावातील सर्व ग्रामस्थांच्या चेहऱ्यावर समाधान दिसत होते. या वेळी रात्री  थ्री फेज ३३ केव्हीचे काम करत असताना उपस्थित असलेले लाईनमन परमेश्वर मिसाळ, मंगेश क्षिरसागर, शहाजी शिंदे , एल.डी. दळवी, कांबळे या सर्वांनी परिश्रम घेतले. कर्मचाऱ्यांनी वेळेवर वीज पुरवठा सुरळीत सुरु केल्याने  ग्रामस्थांनी आभार मानले.

β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज : मुख्य संपादक : डॉ. भागवत महाले :  मो. 8208180510

(‘दिव्य भारत बीएसएम न्यूज‘ची बातमी शेअर व लाईक करा आणि सबस्क्राईब करा, बेल आयकॉन बटणवर प्रेस करा.            ताज्या बातम्या व घडामोडी नियमित बघत राहा. “दिव्य भारत बीएसएम न्यूज )

 

5/5 - (1 vote)

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 8 5 3

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!