Breaking
आरोग्य व शिक्षणकृषीवार्ताक्रिडा व मनोरंजनब्रेकिंगमहाराष्ट्र

β : सायखेडा :⇒ सायखेडा महाविद्यालयात विद्यार्थ्यांनी चांद्रयान – 3 चा प्रत्यक्ष थरार अनुभवला ! – ( प्रतिनिधी : राजेंद्र  कदम )

β : सायखेडा :⇒  महाविद्यालयात विद्यार्थ्यांनी चांद्रयान - 3 चा प्रत्यक्ष थरार अनुभवला ! - ( प्रतिनिधी : राजेंद्र  कदम ) 

0 0 2 3 9 7

सायखेडा महाविद्यालयात विद्यार्थ्यांनी चांद्रयान – 3 चा प्रत्यक्ष थरार अनुभवला !   

β⇒ दिव्य भारत बी एस एम न्यूज  : नाशिक : गुरुवार  : दि २४ ऑगस्ट २०२३  
        β : सायखेडा :⇒  ता.  २४  ( प्रतिनिधी  : राजेंद्र  कदम ) :- येथील जनता इंग्लिश स्कूल व कनिष्ठ महाविद्यालयात चांद्रयान तीन चे चंद्राच्या भूपृष्ठावरील प्रत्यक्ष उतरण्याचे लाईव्ह प्रक्षेपण विद्यार्थी शिक्षक व शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी अनुभवले विद्यालयाचे प्राचार्य श्री नवनाथ निकम यांनी इस्रोची उद्दिष्ट व चांद्रयान 3 महत्वकांक्षी प्रकल्प या विषयी माहिती सांगितली श्रीमती प्रतीक्षा शिंदे यांनी चांद्रयान मोहीम व चंद्रावरील गुरुत्वाकर्षण दिवस याची खगोलशास्त्रीय माहिती सांगितली.
                          चंद्रयान सुखरूपपणे चंद्रावर उतरल्याने विद्यार्थ्यांनी ‘ भारत माता की जय. ‘ ‘वंदे मातरम’ ,अशा घोषणा देत आनंद व्यक्त केला .विद्यालयातील सर्वच विद्यार्थ्यांनी चांद्रयान तीन चा चंद्रावर उतरण्याचा थरार प्रत्यक्ष अनुभवला .यावेळी पर्यवेक्षक श्री दौलत शिंदे ,सोमनाथ शिंदे ,विजय सोनवणे ,संजय चौधरी ,अवधूत आवारे ,अशोक टरले ,महेंद्र मोरे, पंकज गांगुर्डे संपत कांडेकर, संगीता भारस्कर, सविता घुले ,सीमा गोसावी यांनी विशेष प्रयत्न केले .कार्यक्रमाचे आयोजन विज्ञान छंद मंडळाचे वतीने करण्यात आले होते. 
दिव्य भारत बी एस एम न्यूज :  मुख्य संपादक : डॉ भागवत महाले,  मो ८२०८१८०५१०
मुख्य संपादक- डॉ. भागवत महाले -दिव्य भारत बी.एस. एम. न्यूज
मुख्य संपादक- डॉ. भागवत महाले -दिव्य भारत बी.एस. एम. न्यूज
5/5 - (1 vote)

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 3 9 7

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!