Breaking
ब्रेकिंग

β : सिन्नर :⇔ आता रेशन सोबत मिळणार साडी, वस्त्रोद्योग मंत्र्याची घोषणा-( प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे )

β : सिन्नर :⇔ आता रेशन सोबत मिळणार साडी, वस्त्रोद्योग मंत्र्याची घोषणा-( प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे )

0 0 2 3 9 7

आता रेशन सोबत मिळणार साडी, वस्त्रोद्योग मंत्र्याची घोषणा

β : सिन्नर :⇔ आता रेशन सोबत मिळणार साडी, वस्त्रोद्योग मंत्र्याची घोषणा-( प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे )
β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक :  मंगळवार  : दि, 13 फेब्रुवारी 2024                                  β⇔ सिन्नर दि,13 ( प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे ) :-  दारिद्र्यरेषेखालील महिलांना रेशन दुकानात आता रेशन सोबत साडी देखील मिळणार असल्याचे वक्तव्य राज्याचे वस्त्र उद्योग मंत्री चंद्रकांत दादा पाटील यांनी व्यक्त केले. रेशन मधून मिळणारी साडी ही मालेगावातून मिळणार आहे.
                येवला येथील शाल, पैठणी , घोंगडी आधी पाच वस्तू तयार करणाऱ्या कारागिरांची नोंदणी करण्यात येणार असल्याचे पाटील म्हणाले यंत्र कामगारांना काम मिळावे म्हणून साडी तयार करण्यात आल्याचे पाटील म्हणाले. वस्त्रोद्योग मंत्री चंद्रकांत पाटील हे आज नाशिक जिल्ह्यातील मालेगाव दौऱ्यावर आहेत, यावेळी ते बोलत होते. नोंदणी कामगारांना दहा हजार रुपये फेस्टिवल घोनस म्हणून देण्यात येणार आहे. कामगारांना वयाच्या साठव्या वर्षानंतर लाईफ टाईम बोनस देण्याची घोषणा देखील पाटील यांनी केली. वस्त्रोद्योग समितीने केलेला रिपोर्ट तयार असून वीज सवलत देण्यात यावी अशी मागणी मान्य करण्यात आल्याचे पाटील म्हणाले. तसेच दारिद्र्यरेषेखालील महिलांना रेशन दुकानात रेशन सोबत साडी मिळणार असल्याचे पाटील म्हणाले.
β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज :मुख्य संपादक : डॉ भागवत महाले:  मो 8208180510

 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 3 9 7

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!