Breaking
आरोग्य व शिक्षणक्रिडा व मनोरंजनदेश-विदेशब्रेकिंगमहाराष्ट्रराजकियसाहित्यिक

β : सुरगाणा (ग्रामीण) :⇔सुरगाणा तालुक्यात अखंड हरिनाम सप्ताहाचे मोधळपाडा येथे आयोजन-(प्रतिनिधी : पांडुरंग बिरार)

β : सुरगाणा (ग्रामीण) :⇔सुरगाणा तालुक्यात अखंड हरिनाम सप्ताहाचे मोधळपाडा येथे आयोजन-(प्रतिनिधी : पांडुरंग बिरार)

0 0 2 8 7 0

अखंड हरिनाम सप्ताहाचे मोधळपाडा  येथे आयोजन 

β : सुरगाणा (ग्रामीण) :⇔सुरगाणा तालुक्अयात खंड हरिनाम सप्ताहाचे मोधळपाडा येथे आयोजन-(प्रतिनिधी : पांडुरंग बिरार)
β : सुरगाणा (ग्रामीण) :⇔सुरगाणा तालुक्यात अखंड हरिनाम सप्ताहाचे मोधळपाडा येथे आयोजन-(प्रतिनिधी : पांडुरंग बिरार)

β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक :  बुधवार : दि,17 एप्रिल  2024

β⇔ सुरगाणा (ग्रामीण), दि.17 (प्रतिनिधी : पांडुरंग बिरार):- सर्व भाविक बंधु भगीनिस कळवण्यातस आनंद वाटतो, की सालाबादप्रमाने मोधळपाडा येथे हरिनाम यज्ञांचे आयोजन करण्यात आले आहे. आजच्या धावपळीच्या ताण-तनावाच्या तांत्रिक व विज्ञान युगामध्ये पतित पावन दिन दुर्बलांचा उधार होवा. या कलियुगातुन नाम जपाने भक्ती मुक्ती मिळावी म्हणून सादर साप्ताह आयोजित करण्यात आला आहे. 

β : सुरगाणा (ग्रामीण) :⇔सुरगाणा तालुक्अयात खंड हरिनाम सप्ताहाचे मोधळपाडा येथे आयोजन-(प्रतिनिधी : पांडुरंग बिरार)
β : सुरगाणा (ग्रामीण) :⇔सुरगाणा तालुक्यात अखंड हरिनाम सप्ताहाचे मोधळपाडा येथे आयोजन-(प्रतिनिधी : पांडुरंग बिरार)

            साधक सर्व धर्म समभावाणे प्रेरणा देणा-या परम परमात्मा परमेश्वर भगवान यांच्या कॄपाप्रसादाने मौजे मोधळपाडा, ता. सुरगाणा, (नाशिक )येथे सर्व गावकरी मंडळीच्या सहकार्याने रामभक्त श्री मारुतीराया यांचे भवे दिव्य मंडपामध्ये मिती शेके वार-बुधवार दिनांक १७/०४/२०२४ रोजी पासुन सुरु होत आहे . म्हणून अखंड हरिराम सप्ताह दिनांक २३/०४/२०२४ पर्यंत श्री हनुमान जयंतीनिमीत अखंड हरिनाम सप्ताह आयोजित करण्यात आला आहे . तरी सर्व पंचक्रोशीतील भाविक मंडळीनी या आनंदमय सुवर्णमय संधीचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन ग्रामस्थांनी केले आहे. यावेळी पुजा करताना गावकरी मंडळी दत्तु जाधव, केशव भोये,कंसराज गावित, वसंत गांवडे, एकनाथ मोरे, पुनिराम गवळी, धर्मा गवळी, लहु निकुळे, जहिराम कडाळी, गणपत गवळी, यशवंत जाधव, सुरेश भोये, जहिराम गावित, दामू गवळी,नामदेव गांवडे, सुभाष राऊत, अमॄता निकुळे, बामन मनोहर मिसाळ यांच्या हस्ते पुजा करण्यात आली आहे.तरी सर्व पंचक्रोशीतील भाविक मंडळीनी  अखंड  हरीनाम साप्ताह व हरिनाम यज्ञांचे या आनंदमय सुवर्णमय संधीचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन ग्रामस्थांनी केले आहे. जय श्री राम, जय श्री हनुमान असे नाम जपाने विना उभा केला आहे. 

 β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज : मुख्य संपादक : डॉ. भागवत महाले :  मो. 8208180510

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 8 7 0

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!