Breaking
ब्रेकिंग

β : नाशिकरोड :⇒ बिटको महाविद्यालयात प्रिं. टी. ए. कुलकर्णी यांची जयंती व शिक्षक दिन साजरा !  ( प्रतिनिधी :  संजय परमसागर ) 

β : नाशिकरोड :β⇒ बिटको महाविद्यालयात प्रिं. टी. ए. कुलकर्णी यांची जयंती व शिक्षक दिन साजरा ! ( प्रतिनिधी :  संजय परमसागर )   

0 0 2 8 5 3

बिटको महाविद्यालयात प्रिं. टी. ए. कुलकर्णी यांची जयंतीशिक्षक दिन साजरा !

 β⇒ दिव्य भारत बी एस एम, न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक :  मंगळावर , दि. ५ सप्टेंबर २०२३
 βनाशिकरोड  ( प्रतिनिधी :  संजय परमसागर ) :- गोखले एज्युकेशन सोसायटीच्या नाशिकरोड येथील बिटको महाविद्यालयात शिक्षणाचा खरा अर्थ आपल्या आचार आणि विचारातून सांगणाऱ्या आणि शिक्षक हा उत्तम प्रशासक होऊ शकतो हे दाखवून देणाऱ्या गोखले एज्युकेशन सोसायटीचे संस्थापक अध्यक्ष प्राचार्य टी. ए. कुलकर्णी यांची जयंती व शिक्षक दिन साजरा करण्यात आला . याप्रसंगी महाविद्यालयाच्या प्राचार्या डॉ. मंजुषा कुलकर्णी यांनी प्राचार्य टी. ए. यांच्या अर्धपुतळ्यास पुष्पहार अर्पण करण्यात आला तसेच त्यांच्या कार्याचा उजाळा उपस्थित शिक्षक व विद्यार्थ्यांसमोर उलगडला . याप्रसंगी उपप्राचार्य डॉ. अनिलकुमार पाठारे , डॉ. आकाश ठाकूर , डॉ. सुधाकर बोरसे , डॉ. विशाल माने , डॉ. विद्युल्लता हांडे , डॉ. कांचन सनानसे , डॉ. विजय सुकटे यासह वरिष्ठ व कनिष्ठ महाविद्यालयाचे प्राध्यापक व शिक्षकेतर कर्मचारी व विद्यार्थी उपस्थित होते . शिक्षकांना यावेळी शिक्षक दिनानिमित्त हार्दिक शुभेच्छा देण्यात आल्या . कनिष्ठ महाविद्यालयातील विद्यार्थ्यांनीही यावेळी शिक्षकांना गुलाब पुष्प भेट दिले . भूगोल विभागातही शिक्षक दिन विद्यार्थ्यांनी साजरा केला .
दिव्य भारत बी एस एम, न्यूज :  मुख्य संपादक : डॉ भागवत महाले , मो ८२०८१८०५१० 
मुख्य संपादक- डॉ. भागवत महाले -दिव्य भारत बी.एस. एम. न्यूज
मुख्य संपादक- डॉ. भागवत महाले -दिव्य भारत बी.एस. एम. न्यूज
बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 8 5 3

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!