Breaking
गुन्हेगारीब्रेकिंगमहाराष्ट्रराजकिय

β : सिन्नर(नाशिक) :⇔ इंदापूर मधील हॉटेलमध्ये तरुणाची गोळ्या घालून हत्या-(प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे )

β : सिन्नर( नाशिक) :⇔ इंदापूर मधील हॉटेलमध्ये तरुणाची गोळ्या घालून हत्या-(प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे )

0 0 2 3 9 9

इंदापूर मधील हॉटेलमध्ये तरुणाची गोळ्या घालून हत्या

 

β : सिन्नर( ( नाशिक) :⇔ इंदापूर मधील हॉटेलमध्ये तरुणाची गोळ्या घालून हत्या-(प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे )
β : सिन्नर( ( नाशिक) :⇔ इंदापूर मधील हॉटेलमध्ये तरुणाची गोळ्या घालून हत्या-(प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे )

β⇔दिव्य भारत बी एस एम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक : सोमवार : दि.18 मार्च 2024

β⇔ सिन्नर( ( नाशिक),दि18  ( प्रतिनिधी : सुरेश इंगळे ):- इंदापूर येथील  मिळालेल्या माहितीनुसार काल शनिवार 16 /३ रोजी अविनाश बाळू धवणे (34) हा आपल्या तीन ते चार मित्राबरोबर इंदापूर येथील जगदंबा हॉटेलमध्ये जेवणासाठी आला असता ते जेवण करत असताना अचानक पाच ते सहा जण येऊन त्यांच्यावर हल्ला केला. त्यातील एकाने अविनाश धवणे यांच्यावर दोन गोळ्या झाडल्या त्यातील एक गोळी डोक्याच्या उजव्या बाजूला लागली तर दुसरी उजव्या पायाच्या जागेत घुसली त्यामुळे तो जागेवरच कोसळला. नंतर त्याच्यावर कोयत्याने सपासप वार करण्यात आले. व त्यानंतर आरोपी तेथून पसार झाले.

               या घटनेमुळे पुण्यातील इंदापूर भागात सर्वत्र खळबळ उडाली आहे. घटना घडल्यानंतर काही वेळातच पोलीस घटनास्थळी पोहोचले व घटनेचे तपास कार्य चालू केले. व मारेकरी याचा शोध घेण्यात चालू केले. अवि अविनाश चे मित्र खूप घाबरले व ते पळून गेले. पोलिसांनी पुणे – सोलापूर राष्ट्रीय महामार्ग, बाह्य वळण रस्त्यावर नाकाबंदी केली असून अविनाश धावणे व त्याचे मित्र हे देखील गुन्हेगार असल्याचे पोलीस तपासात समोर आले. अद्याप अविनाश चे मारेकरी सापडले नसून पोलीस तपास करत आहेत.

β⇔दिव्य भारत बी एस एम न्यूज :मुख्य संपादक :डॉ भागवत महाले : मो ८२०८१८०५१०

 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 3 9 9

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!