Breaking
ब्रेकिंग

β : नाशिकरोड :⇒ बिटको महाविद्यालयात लाडक्या गणरायाची जल्लोषात स्थापना -( प्रतिनिधी : संजय परमसागर )

β : नाशिकरोड :⇒ बिटको महाविद्यालयात लाडक्या गणरायाची जल्लोषात स्थापना -( प्रतिनिधी : संजय परमसागर )

0 0 2 5 6 3

बिटको महाविद्यालयात लाडक्या गणरायाची जल्लोषात स्थापना 

β⇒दिव्य भारत बीएसएम न्यूज : नाशिक : बुधवार : दि 20 सप्टेंबर 2023

  β⇒ नाशिक , ता. 20 ( प्रतिनिधी : संजय परमसागर )  :- गोखले एज्युकेशन सोसायटीच्या नाशिकरोड येथील बिटको महाविद्यालयात दरवर्षीप्रमाणे आज लाडक्या गणरायाची महाविद्यालयाच्या प्राचार्या डॉ. मंजुषा कुलकर्णी यांच्या हस्ते पुजा विधी व आरती करुन स्थापना करण्यात आली . याप्रसंगी उपप्राचार्य डॉ. आकाश ठाकूर , विद्यार्थी सभा कार्याध्यक्ष प्रा. लक्ष्मण शेंडगे , विद्यार्थी कल्याण मंडळाचे कार्यक्रम अधिकारी डॉ. विशाल माने , श्री. संजय परमसागर , राजू कनोजिया यासह विद्यार्थी – विद्यार्थिनी उपस्थित होते . महाविद्यालयीन गणेशोत्सव ५ दिवस साजरा करण्यात येणार असून याप्रसंगी वरिष्ठ व कनिष्ठ महाविद्यालयाच्या विद्यार्थ्यांसाठी काव्यवाचन व पोस्टर मेकिंग स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आल्याची माहिती प्राचार्या डॉ. मंजुषा कुलकर्णी यांनी दिली . या स्पर्धा उपप्राचार्य डॉ. अनिलकुमार पाठारे , उपप्राचार्या सुनिता नेमाडे , पर्यवेक्षिका प्रणाली पाथरे , जयंत भाभे , आदिती तोष्णीवाल , नितीन पाटील यांच्या संयोजनाखाली होत आहेत .

β⇒दिव्य भारत बीएसएम न्यूज : मुख्य संपादक :डॉ. भागवत महाले : मो. ८२०८१८०५१०

दिव्य भारत बी.एंस. एम. न्यूज
मुख्य संपादक- डॉ. भागवत महाले -दिव्य भारत बी.एस. एम. न्यूज
बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 5 6 3

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!