Breaking
नोकरीब्रेकिंगमहाराष्ट्र

β : नाशिकरोड :⇔ बिटको महाविद्यालयात मराठी वाड:मय मंडळाचे उद्घाटन – ( प्रतिनिधी : संजय परमसागर )

β : नाशिकरोड :⇔ बिटको महाविद्यालयात मराठी वाड:मय मंडळाचे उद्घाटन - ( प्रतिनिधी : संजय परमसागर )

0 0 2 8 5 3

बिटको महाविद्यालयात मराठी वाड:मय मंडळाचे उद्घाटन 

β⇔दिव्य भारत बी एस एम न्यूज वृत्तसेवा  : नाशिक : गुरुवार: दि. १९ ऑक्टोबर २०२३
β⇔ नाशिकरोड ,ता.19 ( प्रतिनिधी : संजय परमसागर ) :-” भावी पिढी भरकटू नये यासाठी भाषिक कौशल्य वाढीस लागावे परस्पर संवाद वाढवल्यास भाषिक अभिवृत्ती होऊ शकते. आयुष्याची दिशा , ध्येय धोरणे ठरवा त्या दृष्टीने मार्गक्रमण करा,” असे ज्येष्ठ साहित्यिक व कवी शंकर बोऱ्हाडे यांनी केले. गोखले एज्युकेशन सोसायटीच्या नाशिकरोड येथील बिटको महाविद्यालयात मराठी विभागावतीने आयोजित मराठी वाडमय मंडळाचे उद्घाटन करताना प्रमुख वक्ते म्हणून मार्गदर्शन करताना ते बोलत होते. त्यांनी मराठी विषयातील शैक्षणिक व रोजगार संधीबाबत माहिती दिली.
                                    याप्रसंगी व्यासपीठावर कार्यक्रमाच्या अध्यक्षा महाविद्यालयाच्या प्राचार्या डॉ मंजुषा कुलकर्णी, विज्ञान विभाग समन्वयक डॉ के. सी. टकले ,उपप्राचार्य डॉ अनिलकुमार पठारे, डॉ. आकाश ठाकूर , मराठी विभागप्रमुख डॉ. के.एम. लोखंडे , डॉ. संतोष पगार पआदी मान्यवर उपस्थित होते. प्रारंभी कु. नंदिनी जाधव आणि गणेश कसबे यांनी स्वरचित कविता सादर केली. डॉ के एम. लोखंडे यांनी प्रास्ताविक केले. डॉ.शरद नागरे यांनी मान्यवरांचा परिचय करून दिला. प्राचार्या डॉ मंजुषा कुलकर्णी यांनी अध्यक्षीय मार्गदर्शन केले. डॉ. उत्तम करमाळकर यांनी कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन केले, प्रा. राजेश
बागुल यांनी संयोजन केले तर आभार डॉ. आरती गायकवाड यांनी मानले . कार्यक्रमाच्या यशस्वीतेसाठी डॉ. संभाजी शिंदे , प्रा. वृषाली उगले , उषा पाटील , सुचिता पुंडलिक यासह मराठी विभागातील शिक्षकांनी व विद्यार्थी यांनी केले .
β⇔ दिव्य भारत बी एस एम न्यूज : मुख्य संपादक : डॉ भागवत महाले  : मो .८२८०८१८०५१० 
दिव्य भारत बी एस एम न्यूज वृत्तसेवा
दिव्य भारत बी एस एम न्यूज वृत्तसेवा
बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 8 5 3

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!