Breaking
आरोग्य व शिक्षणक्रिडा व मनोरंजनदेश-विदेशब्रेकिंग

β : देवळा :⇒ श्रीक्षेत्र कनकापूर हरिनाम सप्ताह, ४  सप्टेंबरपासून सुरु प्रवचन व  कीर्तन होणार – ( प्रतिनिधी  : भगवान शिंदे )

β : देवळा :⇒ श्रीक्षेत्र कनकापूर हरिनाम सप्ताह, ४  सप्टेंबरपासून सुरु प्रवचन व  कीर्तन होणार - ( प्रतिनिधी  : भगवान शिंदे )

0 0 2 5 6 3

 

श्रीक्षेत्र कनकापूर हरिनाम सप्ताह, ४  सप्टेंबरपासून सुरु प्रवचन व  कीर्तन होणार 

β ⇒ दिव्य भारत बी एस एम न्यूज : नाशिक , मंगळवार , दि २९ ऑगस्ट २०२३ 

श्रीक्षेत्र कनकापूर ( देवळा) :- ता २९ ( प्रतिनिधी  : भगवान शिंदेसर्व तमाम भाविक बंधू भगिनींना कळविण्यात आनंद होत आहे, की श्रीक्षेत्र कनकापूर येथे सालाबादप्रमाणे अनंत कोटी ब्रम्हांडनायक श्री. पांडुरंगाच्या कृपेने ह भ प ब्रह्ममूर्ती दामोदर महाराज खेडगावकर व ह भ प ब्रह्मविलीन वामनांद महाराज खर्डे ,  वैकुंठवासी ह भ प ज्ञानेश्वर माऊली शेळके यांच्या आशीर्वादाने व ह भ प नाना महाराज तिळवणकर यांच्या कुशल मार्गदर्शनाने हरिनाम सप्ताह सुरू होत आहे ,तरी या सप्ताहात ७ दिवस विविध नामवंतांचे प्रवचन व कीर्तनकारांचे कीर्तन होणार आहेत. 

                      दिनांक 4 /9 /2023 रोजी केवळ महाराज यांचे प्रवचन व भरत महाराज यांचे कीर्तन दिनांक 5/ 9/ 2023 भाऊसाहेब महाराज यांचे प्रवचन व नंदू महाराज यांचे कीर्तन 6/9/2023 रवींद्र महाराज यांचे प्रवचन व केशव महाराज घोटी यांचे कीर्तन 7/ 9/ 2023 प्रा. भगवान महाराज शिंदे यांचे प्रवचन व तात्या महाराज यांचे कीर्तन 8/9/ 2023 प्रकाश महाराजांचे प्रवचन व पुंडलिक महाराज खर्डे यांचे कीर्तन 9/09/2023 मुकेश महाराजांचे प्रवचन व समाधान महाराज यांचे कीर्तन 10/09/2023 काशिनाथ महाराज यांचे प्रवचन व संजय नाना धोंडगे यांचे कीर्तन व 11/ 9/ 2023 रोजी ह भ प नाना महाराज तिळवणकर यांचे काल्याच्या कीर्तनाने सांगता होईल,  या सप्ताहात सात दिवस अनेक नामवंत गायक व वादक उपस्थित राहणार आहेत, तरी पंचक्रोशीतील भाविकांनी या कार्यक्रमाचा लाभ घ्यावा ,असे आव्हान कनकापूर ग्रामस्थांनी व भजनी मंडळ यांनी केले आहे.

दिव्य भारत बी एस एम न्यूज :  मुख्य  संपादक  : डॉ .भागवत महाले,  मो . ८२०८१८०५१० 

β : देवळा :⇒ श्रीक्षेत्र कनकापूर हरिनाम सप्ताह, ४  सप्टेंबरपासून सुरु प्रवचन व  कीर्तन होणार – ( प्रतिनिधी  : भगवान शिंदे )
बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 5 6 3

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!