Breaking
ब्रेकिंग

β : येडशी :⇔ अखेर येडशी शहर पुन्हा पूर्वपदावर, बेमुदत संप मागे – (प्रतिनिधी :  सुभान शेख )

β : येडशी :⇔ अखेर येडशी शहर पुन्हा पूर्वपदावर, बेमुदत संप मागे- (प्रतिनिधी :  सुभान शेख )

0 0 2 5 6 1

अखेर येडशी शहर पुन्हा पूर्वपदावर, बेमुदत संप मागे

अखेर येडशी शहर पुन्हा पूर्वपदावर, बेमुदत संप मागे
अखेर येडशी शहर पुन्हा पूर्वपदावर, बेमुदत संप मागे

β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज वृत्तसेवा : नाशिक : शनिवार : दि, 24 फेब्रुवारी 2024

β⇔येडशीदि.24(प्रतिनिधी :  सुभान शेख ):- उस्मानाबाद धाराशिव तालुक्यातील येडशी येथे धाराशिव  ग्रामीण पोलिस ठाणे चे नुतन पोलिस निरीक्षक – गणेश कानगुडे यांच्याकडून १८ व २१ फेब्रुवारी २०२४ रोजी घडलेल्या घटनेत शिवप्रेमींनी बेमुदत येडशी बंद ठेवण्याचे निर्णय घेण्यात आले होता. यावेळी धाराशिव जिल्हा अधिकारी व पोलिस अधीक्षक मुख्यालय, तहसीलदार , धाराशिव ग्रामीण पोलिस ठाणे असे वेगवेगळे ठिकाणी दि.22 फेब्रुवारी रोजी निवेदन देण्यात आले होते. त्यामुळे  येडशी शहरात  23 फेब्रुवारीपासून बेमुदत बंद ठेवण्यात आला होता. अखेर आज दि.२४ फेब्रुवारी रोजी धाराशिव पोलिस उप अधीक्षक – स्वप्नील राठोड यांनी येडशी येथे शिवनेरी तालीमसमोर शिवप्रेमीना सांगण्यात आले की कलम ३५३ नुसार नोंदण्यात आलेले  गुन्हे  माघार घेण्यात येतील.  येडशीतील सर्व व्यावसायिक दुकानदार यांनी आपापली  दुकाने उघडण्यात यावीत, अशी  माहिती धाराशिव पोलिस उपअधीक्षक – स्वप्नील राठोड यांनी व्यावसायिक दुकानदारांना  दिली.

                आज दि. २४ फेब्रुवारी रोजी येडशी शहर  बेमुदत संप मागे घेण्यात आला. यावेळी येडशीतील सर्व शिवप्रेमी शांतपणे उपस्थित राहुन , धाराशिव पोलिस उप अधीक्षक – स्वप्नील राठोड यांनी आश्वासन दिले. आश्वासन देत असताना , येडशीतील सर्व शिवप्रेमी, येडशी पोलिस दुरक्षेत्रचे सर्व पोलिस प्रशासन यांनी शांततेत ड्युटी बजाऊन सर्वांनी हजेरी लावली. येडशी सर्व व्यापार व व्यावसायिकदार यांनी आपली  दुकाने उघडण्यात आली.

β⇔ दिव्य भारत बीएसएम न्यूज : मुख्य संपादक : डॉ. भागवत महाले : मो. 8208180510

 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा

बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 0 2 5 6 1

DivyaBharat

सर्व सामान्य माणसांच्या न्याय्य हक्कासाठी ! एकमेव निर्भीड वृत्तपत्र

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!